A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 80

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 87

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 87

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 87

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 88

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 88

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 88

Alantek Couplers & Attenuators (306-08321X-00MM) phân phối, mua, bán giá tốt nhất tại Light JSC.

Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm Alantek Couplers & Attenuators

Alantek Couplers & Attenuators

Alantek Couplers & Attenuators

Couplers & Attenuators của Alantek gồm nhiều mã sản phẩm khác nhau như 306-08321X-00SM, 306-08327X-00MM, 306-08327X-00SM, đặc điểm của sản phẩm được mô tả ở mục dưới.

Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
Alantek
Bảo hành (tháng)
12 tháng
Giá tham khảo:
Liên hệ
Couplers & Attenuators COUPLERS   Ceramic Bronze     Single Mode Multimode Typical Insertion Loss 0.1dB 0.1dB 0.3dB Operating Temperature -40~ +75°C Storage Temperature -55~ +85°C .
All performance of the attenuators and couplers have been carefully designed to meet the toughest standards.   ATTENUATORS Operating wavelength 1310 or 1550 Attenuation 1~30dB or otherwise specified Operating Temperature -40~ +75°C Storage Temperature -55~ +85°C All performance of the attenuators and couplers have been carefully designed to meet the toughest standards.  

Thông tin sản phẩm
 
Part # Mô tả sản phẩm
306-08321X-00MM Fiber Optic Connectors, Multimode
306-08321X-00SM Fiber Optic Connectors, Singlemode
306-08327X-00MM Fiber Optic Couplers, Multimode
306-08327X-00SM Fiber Optic Couplers, Singlemode
306-AT321X-ZZ13 Fiber Optic Attenuators for 1310nm (ZZ=specify value)
306-AT321X-ZZ15 Fiber Optic Attenuators for 1550nm (ZZ=specify value)

Liên hệ ngay để nhận được chính sách ưu đãi tốt nhất.

(Chúng tôi sẽ phản hồi tới quí khách hàng trong 15 phút)


** Chính sách của chúng tôi luôn có những Phần quà đặc biệt dành riêng cho khách mua hàng đăng ký online.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

0888.000.882 / (043) 668-7405

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch Aten.