A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 80

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 87

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 87

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 87

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 88

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 88

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: controllers/product.php

Line Number: 88

Alantek Bộ nhận tín hiệu quang (30F-N1381X-FIRX) phân phối, mua, bán giá tốt nhất tại Light JSC.

Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm Alantek Optical Receivers- bộ nhận tín hiệu quang

Alantek Optical Receivers- bộ nhận tín hiệu quang

Alantek Optical Receivers- bộ nhận tín hiệu quang

Bộ nhận tín hiệu quang của Alantek có 3 loại sản phẩm với các mã 30F-N1381X-FIRX, 30F-N1382X-FORX, 30F-N1384X-FORX, thông tin chi tiết tiết của sản phẩm được mô tả ở mục dưới.

Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
Alantek
Bảo hành (tháng)
12 tháng
Giá tham khảo:
Liên hệ
Leading brand photo-electronic converters Low noise amplifying module RF bandwidth up to 860MHz Supporting 1310nm and 1550nm two windows operation Excellent switching power supply Optical attenuator and power indicator inside.

Thông tin sản phẩm
 
Part # Mô tả sản phẩm
30F-N1381X-FIRX Indoor Optical Receiver
30F-N1382X-FORX Outdoor Optical Receiver
30F-N1384X-FORX Outdoor Optical Receiver
Leading brand photo-electronic converters Low noise amplifying module RF bandwidth up to 860MHz Supporting 1310nm and 1550nm two windows operation Excellent switching power supply Optical attenuator and power indicator inside.

Thông số kỹ thuật
 
Part # 30F-N1381X-FIRX 30F-N1382X-FORX 30F-N1384X-FORX
Input Optical Power (dBm) -4~+2 -7~+2 -7~+2
Optical Return Loss (dB) >45 >55 >55
Wavelength (nm) 1100~1600 1100~1600 1100~1600
Optical Fiber Connector FC/APC FC/APC FC/APC
Operating Fiber Type One Pattern One Pattern One Pattern
RF Frequency Band (MHz) 45~860 45~860 45~860
RF Flatness In Band (dB) ±0.75 ±0.75 ±0.75
RF Output Level (dBμV) 84~104 84~104 84~104
C/N Carrier To Noise Ratio ≥51 ≥51 ≥51
CTB (@84 PAL-D Channels) (dB) ≤-60 ≤-65 ≤-65
CSO (@84 PAL-D Channels) (dB) ≤-60 ≤-62 ≤-62
Return Loss (dB) 47~550MHz: 16
550~750MHz: 14
47~550MHz: 16
550~750MHz: 14
47~550MHz: 16
550~750MHz: 14
Output Impedance (Ω) 75 75 75
Thunder Stroke Immunity (KV) 5(10/700μS) 5(10/700μS) 5(10/700μS)
RF output Port 2 2 4

Liên hệ ngay để nhận được thông tin tư vấn và giá tốt nhất.


** Yêu cầu của bạn sẽ được gửi tới bộ phận phụ trách ngay lập tức thông qua hệ thống ERP. Chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

098.676.0010 / (043) 668-7405

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch, Thiết bị lưu trữ Promise.