Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm Bộ chuyển đổi Alantek Media Converter

Bộ chuyển đổi Alantek Media Converter

Bộ chuyển đổi Alantek Media Converter

Media Converter 10/100M FAST ETHERNET FIBER CONVERTERS bao gồm các mã sản phẩm 3MC-FDM2EX-TU02, 3MC-FDS2EX-TU25, 3MC-FDS2EX-TU40, 3MC-FDS2EX-TU60...với các thông tin sản phẩm dưới đây.

Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
Alantek
Bảo hành (tháng)
12 tháng
Giá tham khảo:
Liên hệ
Media Converter 10/100M FAST ETHERNET FIBER CONVERTERS  

Thông tin sản phẩm
 
Part # Mô tả sản phẩm
3MC-FDM2EX-TU02 10/100M, Fast Ethernet Multimode Fiber Converter, SC/SC, U.S. Style Exteral Power Adaptor – 2 km
3MC-FDS2EX-TU25 10/100M, Fast Ethernet Singlemode Fiber Converter, SC/SC,U.S. Style Exteral Power Adaptor – 25 km
3MC-FDS2EX-TU40 10/100M, Fast Ethernet Singlemode Fiber Converter, SC/SC, U.S. Style Exteral Power Adaptor – 40 km
3MC-FDS2EX-TU60 10/100M, Fast Ethernet Singlemode Fiber Converter, SC/SC, U.S. Style Exteral Power Adaptor – 60 km
3MC-FDS2EX-TU80 10/100M, Fast Ethernet Singlemode Fiber Converter, SC/SC, U.S. Style Exteral Power Adaptor – 80 km
3MC-RK14DP-T000 14-Slots Fast Ethernet Fiber Converter Rack with Dual Power, AC 100V – 260V
Media Converter 10/100M FAST ETHERNET FIBER CONVERTERS  

Thông số kỹ thuật

Auto-negotiation Fast Ethernet Fiber Converter can achieve the conversion between 10/100BASE-TX and 100BASE-FX, extending the transmission distance of legal 10M Ethernet or 100M Fast Ethernet up to 120km through Single Mode Fiber. It support a wide variety of networks providing a reliable and cost-effective fiber optic connectivity solution for Enterprise networks.

The modular design and flexible configuration enable scalable fiber network implementation. It can be used as a standalone module or with a 14-slot rack mount chassis.

Models for distance above 80 km are available upon request.

Substitute U = E for Europe Style External Power Adaptor.

Liên hệ ngay để nhận được thông tin tư vấn và giá tốt nhất.


** Yêu cầu của bạn sẽ được gửi tới bộ phận phụ trách ngay lập tức thông qua hệ thống ERP. Chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

0243.668.7405 / 098.676.0010

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch, Thiết bị lưu trữ Promise.