Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING

FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING

FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING

AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, MM (FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING), loại <500m- MULTIMODE (10-Gpbs up to 330m) cả trong nhà và ngoài trời.

Mã sản phẩm
Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
AMP
Bảo hành (tháng)
12 tháng
Giá tham khảo:
Liên hệ

Lightjsc phân phối các sản phẩm cáp quang AMP- FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING

Đặc điểm
 

Tiêu chí

Đặc điểm

System 

AMP NETCONNECT, None

Rack Units 

1

Mode 

Multimode

Product Type 

Patch Panel

Product Availability

Region  Asia, EMEA, Latin America, North America

Packaging Features

Packaging Method  Box

Packaging Quantity  1


 

Lightjsc phân phối các sản phẩm cáp quang AMP- FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING

Thông số kỹ thuật

Đặc điểm

Thông số kỹ thuật

Configuration Features

Number of Fibers  12

Front Connector Type  SC

Port Style  Duplex

Preloaded  Yes

Port Capacity  6

Body Features

Color  Black

Mechanical Attachment

Mounting Style  Drawer

Dimensions

Rack Width (in) 19

Panel Height 44.45 mm [ 1.75 in ]

Operation/Application

Accepts  Splice Trays

SECURE  No

Other

Comment  With Sliding Tray

 

Liên hệ ngay để nhận được thông tin tư vấn và giá tốt nhất.


** Yêu cầu của bạn sẽ được gửi tới bộ phận phụ trách ngay lập tức thông qua hệ thống ERP. Chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

0243.668.7405 / 098.676.0010

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch, Thiết bị lưu trữ Promise.