Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm SC TO SC 3.0mm OM3 DPX LSZH&OFNR 3M- loại multimode

SC TO SC 3.0mm OM3 DPX LSZH&OFNR 3M- loại multimode

SC TO SC 3.0mm OM3 DPX LSZH&OFNR 3M- loại multimode

"AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)" bao gồm các mã sản phẩm 2105051-3, 2105052-3, loại <500m INDOOR SOLUTION - MULTIMODE (10-Gpbs up to 330m)

Mã sản phẩm
Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
AMP
Bảo hành (tháng)
12 tháng
Giá tham khảo:
Liên hệ
"AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)"

Đặc điểm

Cáp quang AMP Assembly trong nhà, loại Duplex SC, OM3, dài 3m, INDOOR SOLUTION - MULTIMODE (10-Gpbs up to 330m).
 
"AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)"

Bản vẽ kỹ thuật

bản vẽ kỹ thuật cáp quang

Liên hệ ngay để nhận được thông tin tư vấn và giá tốt nhất.


** Yêu cầu của bạn sẽ được gửi tới bộ phận phụ trách ngay lập tức thông qua hệ thống ERP. Chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

0243.668.7405 / 098.676.0010

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch, Thiết bị lưu trữ Promise.