Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm IP-COM Module SFP quang G311SM Single-Mode

IP-COM Module SFP quang G311SM Single-Mode

IP-COM Module SFP quang G311SM Single-Mode

Hỗ trợ chế độ full-duplex. Hỗ trợ cắm nóng và tự động nhận dạng module SFP quang

Mã sản phẩm
Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
IP-Com
Bảo hành (tháng)
24 Tháng
Giá tham khảo:
554,000đ (Giá chưa VAT)
  • G311SM là bộ thu phát cổng cáp quang hoạt động chế độ đơn (single-mode). Hỗ trợ khả năng truyền cho đường cáp quang để mở rộng mạng LAN và tăng băng thông. Tương thích chuẩn 802.3z và hoạt động với bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền lên đến 1000m
  • G311SM được thiết kế nhỏ gọn, có thể giúp triển khai để chuyển mạch tại những nơi có không gian nhỏ. Cấp nguồn bên trong thông qua bộ chuyển đổi và cài đặt dễ dàng.Tương thích tốt với tất cả các bộ chuyển đổi có hổ trợ cổng SFP.
Đặc điểm
  • Tương thích với chuẩn IEEE802.3z
  • Một module thu phát quang SFP x 1000Base-LX, hoạt động chế độ đơn với cổng LC
  • Hỗ trợ chế độ full-duplex.
  • Hỗ trợ cắm nóng và tự động nhận dạng module SFP quang  
  • Tương thích tốt với tất cả các bộ chuyển đổi có hổ trợ cổng SFP
 
G311SM Single-Mode Optical Fiber Module

Thông số kỹ thuật
 
Single-Mode Optical Fiber Module
Standard and protocol supported IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Transmission range 1000m
Transmission medium 9/125um Single-Mode Optical Fiber
Transmission wavelength 1310nm
Interface type LC
Transmission rate 1.25Gbps
Power supply 3.3V(Internal power supply by switch)

Liên hệ ngay để nhận được thông tin tư vấn và giá tốt nhất.


** Yêu cầu của bạn sẽ được gửi tới bộ phận phụ trách ngay lập tức thông qua hệ thống ERP. Chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

098.676.0010 / (043) 668-7405

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch, Thiết bị lưu trữ Promise.