Light JSC Light JSC Sản phẩm Sản phẩm Module cổng quang IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km

Module cổng quang IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km

Module cổng quang IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km

▪Single Fiber, Single mode. ▪1.25Gbps, 20Km, 1310nm

Mã sản phẩm
Xuất xứ
China
Hãng sản xuất
Acorid
Bảo hành (tháng)
24
Giá tham khảo:
Liên hệ

Module cổng quang IGSFP-LX20/13

  •  Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps.
  •  20km với 9/12 125m SMF * 1
  •  Đầu nối LC đơn giản.
  •  Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM).

Module cổng quang IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km tường thích với các hãng: 

Cisco, Juniper, HPE, Aruba, ruijie, Dell, Huawei… v.v

Module cổng quang IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km là yếu tố hình thức nhỏ có thể cắm (SFP) thu phát tương thích với thỏa thuận đa nguồn (MSA). Nó phù hợp cho truyền thông sợi đơn chế độ (SMF) trong Ethernet 1.25Gbps và Sợi 1G / 2G.

Liên hệ ngay để nhận được thông tin tư vấn và giá tốt nhất.


** Yêu cầu của bạn sẽ được gửi tới bộ phận phụ trách ngay lập tức thông qua hệ thống ERP. Chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất.

Địa chỉ liên hệ

Số 18, Ngõ 172/69, đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội

Số điện thoại

0243.668.7405 / 098.676.0010

Địa chỉ email

info@lightjsc.com

Copyrights © 2012 & All Rights Reserved by Light JSC, Nhà phân phối KVM Switch, Thiết bị lưu trữ Promise.